Twitter | Search | |
Shaffih  Dauda
Head of Programs at | Sports Analyst at CLOUDSFM Radio and CLOUDS TV | Tweets are my own
11,227
Tweets
673
Following
61,568
Followers
Tweets
Shaffih  Dauda Sep 8
Fulltime: Uganda Cranes 0-0 Tanzania - Taifa Stars wanarejea nyumbani na point moja!
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Himid Mao anaingia kuchukua nafasi ya Frank Domayo dakika ya 77 ya mchezo. Ngoma bado imesimama!
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Dakika 70, Thomas Ulimwengu anapambana na kutoa pande zuri kwa Mbwana Samatta ambaye anawazidi mbio mabeki watatu wa Uganda na kubaki na kipa Denis Onyango lakini anashindwa kuweka mpira kambani.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Umahiri wa Aishi Manula unaiokoa Taifa Stars kufungwa goli na Uganda Cranes
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Uganda Cranes wanaitafuta nafasi ya 6 ya kushiriki kwenye mashindano ya AFCON wakati Tanzania wanaitafuta nafasi kwa mara ya pili. : Kipindi cha pili kimeanza!
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Dakika 45 za kipindi cha kwanza zimemalizika kwa sare tasa! Uganda Cranes 🇺🇬 0-0 Tanzania 🇹🇿
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Taifa Stars wameanza hivi vs Uganda Cranes
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 8
Kikosi cha XI Vs . (GK), N Wadada, G Walusimbi, , , K Aucho, D Iguma, M Waiswa, , ,
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Sep 3
Ningekua na nafasi ya kupanda jukwaani na kukabidhi tuzo ya mwanasoka bora Wa FIFA Wa Mwaka kwa wanaume, Bila kupepesa tuzo ningempa LUCA MODRIC🏆🏆.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 30
Kwangu Mimi kundi C ndio kundi la kifo. Na huenda timu moja kwenye kundi hili itaenda fainali. Tusubiri tuone.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 28
Namtakia kila la Kheri Rabin Sanga katika majaribio yake Nchini Uturuki kwenye Club ya . Kijana huyu ameibuliwa kutoka mashindano ya chini ya umri Wa miaka 15. Nani ataenda kwa Mwakani...?
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
José Mário dos Santos Mourinho Félix 😷😷.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
MK14 aka Meddie Kagere anaendelea kuwasha moto - goli lake la pili vs Mbeya City
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Goli la kwanza la Simba lilofungwa na Meddie Kagere vs Mbeya City.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Makambo atamuweza Kagere...? Bao Tatu kwenye mechi Mbili. Simba vs Mbeya city Kipindi cha kwanza kimemalizika na Simba inaongoza kwa magoli mawili.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Mgeni mwingine kwenye Ndondo Cup Awards leo ni Souleimani Hassan Waberi ambaye ni Rais wa chama cha soka cha Djibout.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Rais wa CAF Ahmad Ahmad atakuwa mgeni wa heshima kwenye tuzo za Ndondo Cup. Ni furaha na heshima kubwa kwetu sisi watu wa soka kupata ugeni huu usiku wa leo. Fatilia LIVE on Clouds Tv, Youtube Dauda Tv na Clouds Media Group.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Replying to @RashidSwaleh9
Kaka hapo Mimi na wewe Nani mchawi mbele za watu..? Kwani umri Wa Okwi hautatsnishi...? Leta Hoja Ndugu yangu.
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Achana na Sakata la umri Wa Okwi au sintofahamu za Kagere, Je, Mbeya City ataonesha madhaifu ya Uturuki..? . Baada ya kupigwa, Leo Mbeya city ataitetea Mbeya ..! Ni saa 12 jioni uwanja Wa Taifa. Kupitia .
Reply Retweet Like
Shaffih  Dauda Aug 27
Tukitengeneza morali na utulivu kwenye soka la vijana, kisha tukawafungulia milango ya wao kuona dunia ya soka ikoje basi niaminini Mimi hatuna muda mrefu tutajivunia mapambano yetu. . Tuzo za Ndondo cup Leo saa Tatu usiku Ofisi za clouds
Reply Retweet Like