Twitter | Search | |
Jalilu Zaid
Photographer |Content Creator |Storyteller | Podcaster |Entrepreneur |"Creativity is a Natural Extension of Our Enthusiasm."
132,515
Tweets
866
Following
24,103
Followers
Tweets
Jalilu Zaid now
Replying to @kagusawarchild
Noma sana man
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 21m
Congratulations brother. Making us proud ๐Ÿ‘Š๐Ÿฝ
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
When I hold my hands up afterwards, I am asking: 'Ya Allah, please guide me. Keep me strong. Help me become a better person. Help me become a better man. I know I have my frailties, but strengthen me. Forgive me for my sins. Ya Allah, bless my close ones and those around me.
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @Elycaptano
Nakubali nakubali! Wikiendi hii Jumapili Tukutane kwenye kijiwe chetu panapo majaaliwa.
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Nakutakia heri ya kuzaliwa ndugu yangu sijawahi kujutia kukufahamu ndugu yangu. Mungu azidi kukubariki kila lililo la kheri. Na uendelee kuwa mwema kwa kila mtu maishani mwako kama ulivyo kwangu. Nakukubali sana kaka.
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @jaliluzaid
Al-Lajnah Ad-Daaimah wamefutu: โ€œJambo lina wasaa na inategemea wepesi wa mtu kuitumia, kwake ikiwa mkono wa kulia au kushotoโ€ [Fatwa namba 9584]. Kwa hiyo hadi hapa unaona kila mtu anakuwa na dalili zake mwenyewe. Mimi nimechagua sunna ya kuivaa kulia. Mungu anajua zaidi.๐Ÿ™๐Ÿพ
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @jaliluzaid
Imaam Ibn Baaz ameulizwa akajibu: โ€œHakuna ubaya kuvaa saa mkono wa kulia au kushoto, au kuvaa pete kwa sababu imepatikana dalili kwamba Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) alivaa pete kidole chake cha kulia na alivaa pia kushoto [Fataawa Islaamiyyah (4/255)]
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @jaliluzaid
Anasema Bi Aaishah (Radhwiya Allaahu ): โ€œAlikuwa akipenda Mtume (Swalla Allaahu โ€˜alayhi wa aalihi wa sallam) kuanza kuutumia mkono wa kulia wakati akivaa viatu vyake, na kujitana kwake, na katika kujitwaharisha kwake, na katika kutenda mambo yake yote.โ€ [Al-Bukhaariy Na Muslim]
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid retweeted
MaRmร–โ™Š๏ธ 8h
Halafu kuna mtu alitweet eti sio Photographer mkali Nikasema Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii (in jiwes voice)๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @robertmassinda
Ahsante sana ndugu yangu
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @AbdulazizMomba
Ahsante sana
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid retweeted
PichaPopote 8h
๐Ÿ™Œ๐Ÿฟ๐Ÿ™Œ๐Ÿฟ
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @PichaPopote
๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ˜Š
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Replying to @nsamila
Mimi bado mdogo๐Ÿ˜‚
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 7h
Kwa upande wa Imani yetu ya Kiislamu imetanabaishwa kwamba Mtume alikuwa akitumia mkono wa kulia kwa vitu vizuri, kwa hivo kuvaa mkono wa kulia ni kama sunna. Ingawa kuna dalili mbalimbali zilizosimuliwa katika hadithi zenye misimamo tofauti. Nakuwekea chini kama THREAD hapa!
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 8h
Replying to @sanraj1_
Allahumah Amiin! Ahsante sana
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 8h
Replying to @ms_yungia @tutla7
Ndio akikuzingua nambie mie tapambana naye atulizane
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 10h
Replying to @ms_yungia @tutla7
Muowane basi.
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 10h
Replying to @J4Mtambalike @nsamila
Mimi najitolea kuwa Photographer wa Ndoa yake mwanzo mwisho, bila kulipwa chochote. Nafanya bure
Reply Retweet Like
Jalilu Zaid 10h
Replying to @MiriamMkanaka
๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š
Reply Retweet Like