Twitter | Search | |
Ideatowatch
Best Ideas To Watch | Tanua wigo wako kimaisha kwa ideas zinazopatikana hapa. DM to share your idea.
31
Tweets
237
Following
75
Followers
Tweets
Ideatowatch retweeted
Fg 8 Jun 19
CHAPATI making machine , Designed by Joseph Taifa mechanical engineering student , Kutengeneza chapati moja ni sekunde 10 tu. . . If you reading this kindly RT for others πŸ™
Reply Retweet Like
Ideatowatch 16 May 19
Mapipa mangapi yanazagaa mitaani kwetu na kuoza? Hii inafaa kua fursa ya kutengeneza Viti vya kukalia sehemu mbalimbali za mapumziko. Tanua Wigo wako Leo.
Reply Retweet Like
Ideatowatch 7 Apr 19
"Ikiwa una ujuzi katika mada fulani, hata kama hujawahi kuwa na biashara yako mwenyewe katika niche hiyo, unaweza kuanza biashara kwa kutoa huduma za kuzungumza kwenye Social Network account zako" Tanua Wigo Wako Leo @freewindgodson
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
Wewe kama Developer Fikiri zaidi juu ya Kuja na Application yenye Idea hii "Kutumia ramani ili kuwapa watalii mwongozo wa mahali ambapo kuna Usalama na uwezekano wa hatari ni wapi hivyo watalii wanaweza kufanya Safari zao salama. Tanua Wigo wako Leo
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
Je unamtaji na hujui ufanye nini? Vijana wana mawazo mazuri na daima huja na mawazo ya ubunifu. "STUDENT PROJECTS" Ikiwa wazo ni ubunifu wa kutosha unaweza kuitumia kwa kuwinda bidhaa. Tanua Wigo wako Leo.
Reply Retweet Like
Ideatowatch retweeted
Ideatowatch 2 Apr 19
Unampango wa kuanzisha Mradi (Mdogo) wa kuku Ilihali eneo ni dogo kujenga banda? Hii ni idea nzuri na Yenye Gharama ndogo kabisa. Tanua wigo wako Leo @ClassyDuage
Reply Retweet Like
Ideatowatch retweeted
Ideatowatch 2 Apr 19
Wewe ni Mwanafunzi na unatarajia kufanya SP Yako ya Mwisho ? Hii ni Apple Grinder! Sasa Tanua wigo wako Leo
Reply Retweet Like
Ideatowatch retweeted
Ideatowatch 4 Apr 19
Je wewe ni creative? Kama ndiyo kuna kitu kinaitwa "Handmade Gifts and Cavers" Hapa unaweza kutengeneza Gift cards, Covers za Daftari na Vitabu( Mbadala wa Magazeti) zenye Mvuto kwa Wanafunzi. Tanua wigo wako Leo
Reply Retweet Like
Ideatowatch retweeted
Ideatowatch 3 Apr 19
Kama ulishawahi kunena Jambo au kumsaidia Mtu wa karibu yako au Hata Mtu baki na akafanikiwa huna budi kuwa na furaha moyoni mwako! "Networking" Hii inakuongezea Watu katika Maisha. Tanua wigo wako Leo.
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
Replying to @haradinno
Umenena vyema Vijana tunaitaji uthubutu sasa sio maneno mengi na vitendo vichache. Practice make perfect.
Reply Retweet Like
Ideatowatch retweeted
Haradinno 4 Apr 19
Replying to @ideatowatch
Kuanza biashara ukiwa mdogo hata kama ni ya kuuza karanga, ni sehemu nzuri ya kujifunza,kupata uzoefu na ni chance ya ku feli ili uamke tena na ufeli na uweze kuona kuwa kufeli sio mwisho wa biashara.
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
"Ni salama kuanza biashara kama kijana kwa sababu utakuwa na fursa zote ulimwenguni kujaribu na kujifunza wakati unapojaribu mawazo yako ya biashara na ujuzi wa biashara"
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
Je wewe ni mpiga Picha Maridadi? "Photography" Platform za kuuza Picha kwa Matumizi kama Greeting card, Story, Poster,Calender nk. Jiunge na iStock Uanze kuuza picha zako. Tanua Wigo wako Leo
Reply Retweet Like
Ideatowatch 4 Apr 19
Je wewe ni creative? Kama ndiyo kuna kitu kinaitwa "Handmade Gifts and Cavers" Hapa unaweza kutengeneza Gift cards, Covers za Daftari na Vitabu( Mbadala wa Magazeti) zenye Mvuto kwa Wanafunzi. Tanua wigo wako Leo
Reply Retweet Like
Ideatowatch 3 Apr 19
Thanks for helping me reach 40 followers! Who else do you think should be following me? Mention them please.
Reply Retweet Like
Ideatowatch 3 Apr 19
Kama ulishawahi kunena Jambo au kumsaidia Mtu wa karibu yako au Hata Mtu baki na akafanikiwa huna budi kuwa na furaha moyoni mwako! "Networking" Hii inakuongezea Watu katika Maisha. Tanua wigo wako Leo.
Reply Retweet Like
Ideatowatch 3 Apr 19
Replying to @MGAMBILWA
Bro sikuoni kwenye tweet hii πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Reply Retweet Like
Ideatowatch 2 Apr 19
Thanks a lot kwa Mchango wako
Reply Retweet Like
Ideatowatch 2 Apr 19
Thanks for helping me reach 25 followers! Who else do you think should be following me?
Reply Retweet Like