Twitter | Search | |
Search Refresh
Ugunduzi 19 Aug 18
Reply Retweet Like
m!Media & LBH 16 Apr 15
Reply Retweet Like
lucian lui Dec 24
Je wajua kwamba kwa 98% ya binadamu hatuwezi kuoga bila kutoa haja ndogo
Reply Retweet Like
Jolson Masaki Dec 4
Reply Retweet Like
TONY ALFRED Dec 27
Unajua ndege ni nini? Na namna inavyotumika? Ungana na mtaalamu akitoa ufafanuzi yakinifu.. Knowledge is Power.
Reply Retweet Like
Maarifa Hub Feb 28
Februari 27, 1940 Ndugu Wawili Martin Kamen Na Sam Kamen Waligundua Carbon 14 Wakiwa Wanafunzi Wa Chuo Kikuu Cha California.
Reply Retweet Like
Napöléon 18 Nov 13
--Siri ya kupata Raha.(kitabu cha mwongozo wa maisha ya Mkristo).
Reply Retweet Like
Syntax 1 Nov 12
oyeee lolest huyu p.s Hehe
Reply Retweet Like
Habari Zote 🇹🇿 19 Jun 17
: Wanasayansi wa maswala ya anga wamegundua sayari nyingine kumi (10) angani ambapo binadamu anaweza kuishi
Reply Retweet Like
Goodluck Kapyela 29 Jun 16
wa Helium nchini Uwe chachu kwa nchi yetu kutengeneza na kuboresha sera za Mikataba ya Uwekezaji ili isiwe kandamizaji kwa taifa!
Reply Retweet Like
Na'rwara tiga' nd'agere Nov 20
mluhya hawezi shindwa kufungua lid ya thermos na ile ya hotpot lakini wanatoa wimbo wafunguliwe mlango
Reply Retweet Like
Africaswahilimedia 28 Jun 16
Gesi aina ya Helium iliyotabiriwa kupungua kiasi kikubwa duniani hadi kufikia mwaka2035 yagunduliwa Tanzania eneo la bonde la Ufa.
Reply Retweet Like
DJ MAFUVU 2 Nov 16
Reply Retweet Like
TRT Swahili 20 Feb 17
Reply Retweet Like
Azam TV Apr 18
Mifupa ya mnyama mkubwa zaidi jamii ya Simba anayekadiriwa kuwepo Afrika Mashariki zaidi ya miaka milioni 20 iliyopita imegundulika kwenye droo za jengo la maonesho ya taifa nchini Kenya. Mnayama huyo amepewa jina la "Simbakubwa kutoka Afrika".
Reply Retweet Like
Heri Ayubu 19 Jun 15
Replying to @HalembweJuma @Chahali
Umechelewa sana kufanya huo ndugu.
Reply Retweet Like
Faraja Jacob 13 Sep 17
Replying to @zittokabwe
huu!!!!
Reply Retweet Like
Ng'wanangwa 24 Sep 16
Ndiyo, lakini ktk hali ya kawaida ndg yetu huyu alitakiwa kuwa tajiri sana kupitia .
Reply Retweet Like