Twitter | Search | |
Victor
concl
152
Tweets
302
Following
67
Followers
Tweets
Victor Jul 2
Replying to @Evelynmuoki
Because they have seen the finish line and they were cumming
Reply Retweet Like
Victor Jul 2
Replying to @Sesyline_KE
pela****
Reply Retweet Like
Victor Jul 2
Replying to @kisii_bae
mbona alituonyesha bwana yako
Reply Retweet Like
Victor Jun 19
Replying to @MwalimChurchill
Women version ya sonko ndio imechoma bet
Reply Retweet Like
Victor Jun 18
Replying to @Facelecs
tiriririri ding ting tiriririri ding ting
Reply Retweet Like
Victor Jun 17
niajeni kra niko na issue
Reply Retweet Like
Victor Jun 16
Replying to @_kaschana_
None. Next question please
Reply Retweet Like
Victor Jun 16
Replying to @KUcoolkid
Kwani siku hizi wanaweka nini
Reply Retweet Like
Victor Jun 16
Mtupime kabisa
Reply Retweet Like
Victor retweeted
Victor Jun 15
Venye inakaa naeza taka kukufollow mara mbili
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Wewe wewe ni kama dem akiachwa anaenda akisema huyo mwanaume ako na toothpick
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Wewe na wewe kwenda huko
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Replying to @pastornganga_
Wewe inakaa uko Illuminati sasa. Ni wapi imeandikwa God anapenda gays
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Replying to @MandyNand
Go to the river bank pick some clay and mould your dream guy. Kombamwiko kabisa
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Kwani unadate master wa kung fu. Lazima aketi bana
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Replying to @eddiebutita
Leo tunabutita kaa jana
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Venye inakaa naeza taka kukufollow mara mbili
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Pia mimi
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Nionyeshwe mjaluo mrembo na mimi niwaonyeshe bra long sleeve
Reply Retweet Like
Victor Jun 15
Replying to @Elvinahseer
Me hata sipendagi bendover
Reply Retweet Like