Twitter | Search | |
Namdi Azikiwe.
Show the light and the people will find the way🤝🏻✍️
25,529
Tweets
7,323
Following
33,765
Followers
Tweets
Namdi Azikiwe. 14m
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 28m
Replying to @DefendTanzania
Wale mliopo karibu mwambieni huyu babu atulie nyumban
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 2h
Kaka chukua wanachama nenda nao ofisini wanakoapishwa
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 6h
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 6h
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 6h
Nasasa kaja rasmi kujipaka kinyesi hadharani
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 6h
Nashangaa watu wanajitokeza kupinga yanayotokea Nigeria ilihali hapa kwetu yametapakaa shame on them
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 7h
Duuuh unafiki huu
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 9h
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. retweeted
Carol Ndosi 10h
Prayers up for our Nigerian Brothers and Sisters
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 11h
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 11h
Mwaka wa tabu huu kwa wale wote wenye nidhamu hii mbovu ya kuvuruga utu na ustawi wa watu wa kuota kuwa ni wao pekee na safari hii kila ovu watakalopanga wataumbuka eti wale wasio wa shahada za kupigia kura watumie leseni wewe uliwahi kuona wapi?🤣🤣🤣🤣
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 11h
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. retweeted
Prof.Harry Enock(PhD)🇺🇬 19h
wale wanaosema nimegoogle picha, nikweli nimegoogle lakini ingekua ni vizuri mkafikiria mara mbili kabla ya kuanza kutoa povu. Sipo hapa kwaajili ya kutafuta followers bali nipo hapa kwaajili ya kuhakikisha kuwa kila mtanzani anapata matokeo kamili tar 18. ✌✌
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 21h
Hujafa hujaumbika,hajaomba kuwa kilema ila wanadamu mmemusababishia kilema
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 21h
Safari hii ni jino kwa jino
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 21h
Mimi ni nani hata niubishie ufalme wako? Ahsante dada Maria a.k.a Fatma
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 23h
Kwanini siyo Dodoma?
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. 23h
💪💪
Reply Retweet Like
Namdi Azikiwe. Oct 20
Yule msela duh kaadimika
Reply Retweet Like