Twitter | Search | |
Mcinika Wa Lamar
Great Personality•Intelligence and Talented/ Big thinker•Genius and Socialist
2,631
Tweets
103
Following
440
Followers
Tweets
Mcinika Wa Lamar 4h
Tabia Za MIMBA Za Zamani Zilikuwa Zinavumilika, Ila Hizi MIMBA Za Siku Hizi Zinaweza Kutaka CHIPS Za Viazi Mviringo Vya Ujerumani 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 5h
Unashangaa Mpenzi Wako Anayekupenda sana AMECHEAT?? Wakati Watu Wanaenda Kanisani Kila Siku Kumwonyesha Mungu Jinsi WANAVYOMPENDA Na Wanazini kama kawa 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 7h
Uchawi Ni Pale Umenyonya Ziwa La Mama Yako Kwa Kipindi Cha Miaka 2, Lakini Haujamfanyia Kitu Cha Maana Mama Yako Umenyonya Ziwa La Demu Wiki 1 Tu Umemnunulia Gari Na Kiwanja 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 14h
KAKA Usitongoze Mwanamke Kwa Kumuona Kakalia Pikipiki, Huwa Zinaleta Hips Za Muda 😁😁😁
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 15h
Hii January Hali Ilivyokuwa Ngumu Yaani Ukinunua Hata Mfuko Wa Unga Na Upande Bodaboda, Unavalisha Mfuko Wa Unga HELMET Halafu Wewe Unaenda Kichwa Wazi 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 15h
Sababu Zinazowafanya Wanawake Wafumbe Macho Wakati Wa Kufanya Mapenzi Sababu Hawapendi Kumuona Mwanaume Akiwa Na Furaha 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar 16h
5 people followed me today tracked by
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 16
Kuna Muda Mpenzi Mpya Anakupa Vitu Adimu, Mpaka Unatamani Umtafute X- wako Ili Muachane Tena Kwa Mara Nyingine 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 16
Unapoingia Kwenye Mahusiano Hapo Maana Yake Uwe Tayari Na Kufanya Mapenzi. Hizi Habari Ni Mapema Mno Ndo Nini Sasa.. 😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 16
Replying to @max_zitatu
😂😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
Max Zitatu Jan 16
Ishi Na Watu Vizuri Kipindi Uko Vizuri, Maana Ukiteleza Utawahitaji.
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 16
Mapenzi Ya Kweli Ni Kuvaa CHUPI Ya Mpenzi Wako Ili Kuwaonyesha Wasichana Kuwa Wewe Tayari Una Mchumba.😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
DadaYule Jan 15
Wadada wanene wanashida Sana hata ukimtoa out peke yake sawa sawa kaja namarafiki zake watatu au wanne 😒👌👌
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
Babu Seya Jan 11
Sio kila mti wenye matunda hupigwa mawe,wakati mwingine mawe hurushwa kufukuza ngedere wahalibifu walio mtini.Unaweza ukawa wewe ni ngedere uliye juu ya mti wa matunda.
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
DadaYule Jan 15
WADADA WANAVYOWAAGA WAPENZ WAO Mdada wa ulaya : Baby u look nice and fresh😘. Mdada wa bongo: Naona safari imeiva, Mwanaume hupumziki kama nesi wa zamu😏 😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
CHURA WA GOLIGOTHA🐸 Jan 14
Ukiwa bize unapiga ibada afu ukumbuke nudes umetuma group la familia🍆 sio inbox ya mchepuko .
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 15
Replying to @DadaUnju
😂😂😂😂😂😂 Tena bitch wa 4G
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
DadaYule Jan 14
Mkaka wa kwanza anakucheat unamtema wa pili anakucheat unamtema wa tatu unamtema Mwingine tena anakucheat unamtema Dada angu aje uje ushtuke ushakua Malaya😩😩🙄🙄👌👌👌👌
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar Jan 15
2 people followed me today tracked by
Reply Retweet Like
Mcinika Wa Lamar retweeted
Edwin ℳasobeji Jan 14
Huu ni ule mwezi unapozea chai na kopo la sukari!!
Reply Retweet Like