Twitter | Search | |
Richard Mabala
17,449
Tweets
624
Following
81,311
Followers
Tweets
Richard Mabala 7m
ndiyo tatizo
Reply Retweet Like
Richard Mabala 8m
kwa kweli navutiwa sana na uwezo wako wa kutoa hoja za maana na zenye mantiki
Reply Retweet Like
Richard Mabala 20m
si ndiyo
Reply Retweet Like
Richard Mabala 31m
Replying to @moudabbas91
watu wakisema upande mmoja na upande wa pili wako kimya, ni busara kutaka kujua ukweli.
Reply Retweet Like
Richard Mabala 47m
have a great birthday and an even greater year to come ...
Reply Retweet Like
Richard Mabala 56m
Replying to @NestoryE
inabidi wajitambue na hisia zao pia kama sehemu ya tafakuri tunduizi. TT ni stadi moja tu katika stadi za maisha na hutegemea stadi nyingine pia
Reply Retweet Like
Richard Mabala 1h
Tunashukuru, ndicho tulichotaka, ukweli upatikane ... bila matusi yako yasiyo na maana
Reply Retweet Like
Richard Mabala 1h
Replying to @nadhir_hamza @innobash
nitapenda sana iwe hivyo. Nasubiri wasomaji wanasemaje
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
Replying to @nadhir_hamza @innobash
ni kazi ya wachapishaji. Naamini juhudi zao zinaendelea
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
ndivyo tulivyotaka
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
kabisa
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
Replying to @nadhir_hamza @innobash
huo ni uamuzi wa Taasisi ya Elimu, si wa kwangu. Havijaingia kwenye muhtasari bado
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
Replying to @KaizerSOSA3
ninafurahi sana kumwona
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
Replying to @erickkidyalla
uzushi
Reply Retweet Like
Richard Mabala 2h
Replying to @EmmanuelMagani2
mimi nilitaka kujua ukweli wa mambo. Nafurahi na kushukuru sana kupata ukweli huo
Reply Retweet Like
Richard Mabala 5h
Replying to @nadhir_hamza @innobash
vipo vingi
Reply Retweet Like
Richard Mabala 5h
Replying to @DavidcharlesTz
na kweli
Reply Retweet Like
Richard Mabala retweeted
Di (Mrs DK) 6h
Wazungu wa Ulaya wanachapa na kutukana sana watoto wao, inategemea Ulaya gani na mazingira. Wale Wazungu Masikini, they piga their kids, nyima chakula n.k. ....na ndio wanao ongoza kutokuwa na nidhamu.
Reply Retweet Like
Richard Mabala 6h
Replying to @AdoShaibu
kweli ni heshima inayostahiki
Reply Retweet Like
Richard Mabala retweeted
Ado Shaibu 12h
Heshima iliyoje! Asante sana Kiongozi.
Reply Retweet Like