Twitter | Search | |
Junior Ndelule
Junior Ndelule
6
Tweets
49
Following
0
Followers
Tweets
Junior Ndelule retweeted
Jokate Mwegelo Sep 12
Picha ya pamoja na Walimu Wakuu wa Shule za Sekondari Kisarawe nikiwakabidhi vyakula vya wanafunzi kwenye kambi za kujiandaa na mtihani wa kidato cha nne. Hamasa imekuwa kubwa sana kwa walimu wetu inatia moyo sana. Ushirikiano wetu na maelewano ndio chanzo cha mafanikio yetu.
Reply Retweet Like
Junior Ndelule retweeted
Mwanaisha Mndeme Sep 12
Reply Retweet Like
Junior Ndelule retweeted
Jokate Mwegelo Sep 12
Nisaidie kukumbuka Baba kwamba umenichora kiganjani mwako katika wengi waliopo duniani eh namimi umeniona 🙏🏽 Ya kwamba kama ungeniacha hatua moja nisingelifika nilipo Eh Baba umenikung’uta mavumbi na kuniheshimisha 🙏🏽
Reply Retweet Like
Junior Ndelule retweeted
Alikiba Sep 5
‘Ulivyo mtamu raha tele, sukari usiongezeeee’ X Ipo kwa hewa!
Reply Retweet Like
Junior Ndelule Sep 11
Replying to @OfficialAliKiba
Fanya kweli bro muziki upo kwenye damu
Reply Retweet Like
Junior Ndelule Sep 11
Ipo vizuri bro
Reply Retweet Like